2021 Roster ng Advisory Council ng Negosyo

 

#Samahan ng SamahanPangalanPangunahin / KahaliliNumero ng teleponoEmail Address
1American Indian Chamber of Commerce ng California
633 West Fifth St. 26th Floor
Los Angeles, CA 90071
Adam HoltPangunahin(559) 326- 1400aholt@bcf-engr.com
Tracy StanhoffKahalili(714) 898- 6364tracy@adproweb.com
2Asian American Architects / Engineers Association - Kabanata ng Timog California
645 W. 9th St., Unit 110-175
Los Angeles, CA 90015
Linden NishinagaPangunahin(310) 918- 2327lnishinaga@gmail.com
James OkazakiKahalili(213) 249- 3246jokazaki@sbcglobal.net
3California Black Chamber of Commerce
1600 Sacramento Inn Way
Sacramento, CA 95815
Jay KingPangunahin(818) 518- 8062president@calbcc.org
Samuel KinseyKahalili(916) 617- 7967outreach@calbcc.org
4Conference ng Mga Opisyal ng Minority Transport
POBox 71855
Oakland, CA 94612-8055
Walter AllenPangunahin(510) 530- 3029walter.allen@acumentransit.com
Jesus VargasKahalili(510) 835- 5001jvargas@vsceinc.com
5Kern Minority Contractors Association
2623 F Street, Suite F
Bakersfield, CA 93301
Nick HillPangunahin (661) 444- 5058kcbccpresident@outlook.com
BakanteKahalili
6Pambansang Asosasyon ng Mga Kontratista ng Minority
8100 Capwell Dr.
Oakland, CA 94621
Pete VarmaPangunahin (650) 302- 5615 pvarma@namcnc.org
Raymond HorneKahalili(707) 689- 6689 riglassworks@gmail.com
7US Veteran Business Alliance
1232 Q Street, 2nd Floor
Sacramento, CA 95811
Laura UdenPangunahin(408) 316- 4241 laura@nsieng.com
Carrie CabakKahalili(503) 930- 7460carrie@nsieng.com
8Mga May-ari at Tagapagpatupad ng Babae sa Konstruksyon
1032 15th Street NW, Suite 300
Washington DC 2005
Lee CunninghamPangunahin(707) 443- 0934 lee@btmetals.com
Ruth BleyKahalili(510) 538- 5228 rbley@bleyco.com
9Sacramento Black Chamber of Commerce
1812 J Street, Suite #2
Sacramento, CA 95811
Melanie OkoroPangunahin(916) 945- 3604 melanie@eco-alpha.com
Uzoma OkoroKahalili(916) 945- 3604 uzoma@eco-alpha.com
10Fresno Chamber of Commerce
2331 Fresno St.
Fresno, CA 93721
Debbie HunsakerPangunahin(559) 453- 2474debbieh@alertolite.com
April RipleyKahalili(559) 453- 2474aprilr@alertolite.com
11Seminar sa Pagdadala ng Kababaihan
1714 Franklin Street #100-146
Oakland, CA 94564
Maritza AcostaPangunahin(707) 704-7751macosta@acostaes.com
Charissa FrankKahalili(510) 465-8700cfrank@fmgarchitects.com

Ginagawa ng California High-Speed Rail Authority ang bawat pagsisikap upang matiyak na ang website at ang mga nilalaman nito ay nakakatugon sa inatasang mga kinakailangan ng ADA ayon sa utos ng Estado ng California na Batayan sa Pag-access sa Nilalaman ng Web na pamantayang 2.0 Antas AA. Kung naghahanap ka para sa isang partikular na dokumento na hindi matatagpuan sa website ng California High-Speed Rail Authority, maaari kang humiling ng isang dokumento para sa ilalim ng Public Records Act sa pamamagitan ng pahina ng Public Records Act. Kung mayroon kang anumang mga katanungan tungkol sa website o mga nilalaman nito, mangyaring makipag-ugnay sa Awtoridad sa info@hsr.ca.gov.