Danh sách Hội đồng Cố vấn Kinh doanh năm 2021

 

#Tổ chức thành viênTênChính / Thay thếSố điện thoạiĐịa chỉ email
1Phòng thương mại Mỹ da đỏ California
633 West Fifth St. Tầng 26
Los Angeles, CA 90071
Adam HoltSơ cấp(559) 326- 1400aholt@bcf-engr.com
Tracy StanhoffLuân phiên(714) 898- 6364tracy@adproweb.com
2Hiệp hội kiến trúc sư / kỹ sư người Mỹ gốc Á - Chương Nam California
645 W. 9 St., Đơn vị 110-175
Los Angeles, CA 90015
Linden NishinagaSơ cấp(310) 918- 2327lnishinaga@gmail.com
James OkazakiLuân phiên(213) 249- 3246jokazaki@sbcglobal.net
3Phòng thương mại da đen California
1600 Sacramento Inn Way
Sacramento, CA 95815
Jay KingSơ cấp(818) 518- 8062President@calbcc.org
Samuel KinseyLuân phiên(916) 617- 7967outreach@calbcc.org
4Hội nghị các quan chức vận tải thiểu số
POBox 71855
Oakland, CA 94612-8055
Walter AllenSơ cấp(510) 530- 3029walter.allen@acumentransit.com
Jesus VargasLuân phiên(510) 835- 5001jvargas@vsceinc.com
5Hiệp hội nhà thầu thiểu số Kern
2623 F Street, Suite F
Bakersfield, CA 93301
Nick HillSơ cấp (661) 444- 5058kcbccpresident@outlook.com
Bỏ trốngLuân phiên
6Hiệp hội các nhà thầu thiểu số quốc gia
8100 Capwell Dr.
Oakland, CA 94621
Pete VarmaSơ cấp (650) 302- 5615 pvarma@namcnc.org
Raymond HorneLuân phiên(707) 689- 6689 giànlassworks@gmail.com
7Liên minh Doanh nghiệp Cựu chiến binh Hoa Kỳ
1232 Đường Q, Tầng 2
Sacramento, CA 95811
Laura UdenSơ cấp(408) 316- 4241 laura@nsieng.com
Carrie CabakLuân phiên(503) 930- 7460carrie@nsieng.com
8Chủ sở hữu và Giám đốc điều hành xây dựng là phụ nữ
1032 15 Đường NW, Suite 300
Washington DC 2005
Lee CunninghamSơ cấp(707) 443- 0934 lee@btmetals.com
Ruth BleyLuân phiên(510) 538- 5228 rbley@bleyco.com
9Phòng thương mại da đen Sacramento
1812 J Street, Suite #2
Sacramento, CA 95811
Melanie OkoroSơ cấp(916) 945- 3604 melanie@eco-alpha.com
Uzoma OkoroLuân phiên(916) 945- 3604 uzoma@eco-alpha.com
10Phòng thương mại Fresno
2331 Fresno St.
Fresno, CA 93721
Debbie HunsakerSơ cấp(559) 453- 2474debbieh@alertolite.com
April RipleyLuân phiên(559) 453- 2474aprilr@alertolite.com
11Hội thảo chuyên chở phụ nữ
1714 Đường Franklin #100-146
Oakland, CA 94564
Maritza AcostaSơ cấp(707) 704-7751macosta@acostaes.com
Charissa FrankLuân phiên(510) 465-8700cfrank@fmgarchitects.com

Cơ quan Đường sắt Cao tốc California cố gắng hết sức để đảm bảo trang web và nội dung của trang web đáp ứng các yêu cầu bắt buộc của ADA theo Nguyên tắc Tiếp cận Nội dung Web bắt buộc của Tiểu bang California tiêu chuẩn 2.0 Mức AA. Nếu bạn đang tìm kiếm một tài liệu cụ thể không có trên trang web của Cơ quan Đường sắt Cao tốc California, bạn có thể yêu cầu tài liệu đó theo Đạo luật Hồ sơ Công cộng thông qua trang Đạo luật Hồ sơ Công cộng. Nếu bạn có bất kỳ câu hỏi nào về trang web hoặc nội dung của nó, vui lòng liên hệ với Cơ quan quản lý tại info@hsr.ca.gov.